Ngày ngày tháng tháng như là trong mơ...
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Ngày ngày tháng tháng như là trong mơ...

Trang ChínhTrang Chính  Trang ChủTrang Chủ  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Sao Bắc Đẩu Và Em - 2B ft. Bảo Thy

Go down 
Tác giảThông điệp
Khách v
Khách viếng thăm

Sao Bắc Đẩu Và Em - 2B ft. Bảo Thy Empty
Bài gửiTiêu đề: Sao Bắc Đẩu Và Em - 2B ft. Bảo Thy   Sao Bắc Đẩu Và Em - 2B ft. Bảo Thy I_icon_minitime26/09/08, 10:32 pm

Hoàng hôn nhẹ trôi về nơi xa khuất. Trái tim anh vì em một lần đánh mất .Ngày ấy cứ đắm đuối cứ hoài yêu em không suy tư để cho hôm nay nghe xót xa trong lòng vì giờ đây anh nhận ra anh không như em vẫnhằng mơ
Dòng sông tình yêu giờ trôi xa lắm, giấc mơ không tìm đâu vòng tay êm ấm người hỡi hãy nói hãy nói, rằng em thôi không yêu anh để cho con tim anh không nhói thêm một lần vì giờ đây anh nhận ra em không như anh hằng mơ ước

Bầu trời cao bao nhiêu ngôi sao biết ngôi sao nào yêu em và suốt kiếp sẽ mãi mãi có hay rằng ngôi sao anh lẻ loi chỉ xin xin một lần thôi được làm ngôi sao băng bay giữa trời chiêú soi về em
Bầu trời càng bao nhieu ngôi sao biết ngôi sao nào sẽ bên em ngưòi hỡi những lúc trống vắng ngước lên trời cao sẽ thấy một vì sao là anh sẽ chiếu soi đường em đi

Sao Bắc Đẩu Và Em - 2B ft. Bảo Thy
Trang 1 trong tổng số 1 trang