Ngày ngày tháng tháng như là trong mơ...
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Ngày ngày tháng tháng như là trong mơ...

Trang ChínhTrang Chính  Trang ChủTrang Chủ  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Nỗi Lòng Anh - Shady Stone

Go down 
Tác giảThông điệp
Khách v
Khách viếng thăm

Nỗi Lòng Anh - Shady Stone Empty
Bài gửiTiêu đề: Nỗi Lòng Anh - Shady Stone   Nỗi Lòng Anh - Shady Stone I_icon_minitime26/09/08, 08:33 pm

Melody ver 1 :
Trong 1 đêm wạnh hiu mình anh với trăng sao, cùng ngồi buồn chợt nhận dc dòng tin nhắn. Nghe bạn anh thở than tình iu đã nát tan, mới hay vừa chia tay. Anh ngồi nghe lặng im mà sao thấy cô đơn, nghĩ về chuyện tình mình ngập ngừng đôi lúc. Bao giờ đây tình iu vỡ tan đến với anh, có bao giờ như thế ?

Rap : Và , nếu như sẽ có 1 ngày như thế, thì anh sẽ buồn hơn những gì em dc kể, câu chuyện cổ tích mà anh đã từng nghe, về 1 tãng đá nằm sâu khuất trong rừng tre. Và ngày ngày xưa 1 tảng đá nằm cô đơn , trên là trời dưới là đất đá chẳng còn có gì hơn , rồi 1 cơn mưa mang cánh chim xa lại tới, cùng tiếng hát buồn làm tâm hồn đá chơi vơi.

Melody Ver 2 :
Em đã mang tình iu đầu tiên đến bên anh , dù cuộc tình này còn nhìu điều ngang trái. Nhưng mà anh thật tâm vẫn luôn mong nhớ em, nhớ em từng đêm vắng. Anh chỉ mong thời gian dần trôi hết năm nay, để hè về và người cũng về bên anh . Xin tình iu hãy cho mình luôn luôn có nhau, có anh và em mãi .

Rap : Và bây h anh kể típ câu chuyện xưa, 1 câu chuyện bùn bắt đầu bằng những cơn mưa , vì khi trời mưa thì cánh chim kia lại hát, cùng đá bầu bạn những chìu buồn dưới cơn mưa. Và khi mà đá đã iu cánh chim yến nhỏ, ngày ngày nghe chim hát thì đá chẳng còn âu lo , nhưng vừa dc iu thì trái tim đá rạn nứt, vì mùa đông về thì cánh chim củng đi xa.

Melody –ver 3 :
Chỉ 1 người ngồi đây, lặng thinh từng fút giây nghĩ suy, về em và anh mà . Nếu 1 ngày lìa xa , thì anh sẽ giống như ngày xưa, 1 tâm hồn đầy cạn khô.

Rap : Kể từ ngày cánh chim yến nhỏ đi xa, đá mong chờ 2 3 4 trăm năm qua, nắng và gió cùng tình iu làm đá vỡ, tan thành bụi nơi đá chết mọc thành hoa .
Và nếu như sẽ có 1 ngày như thế, anh mong mình sẽ giống tảng đá trong chuyện kể, tan thành cát bụi vương vào hoa lá cỏ cây, 1 nửa bay theo gió còn 1 nửa quyện vào mây .
Anh là cơn gió nhẹ ru em những đêm hè, anh là áng mây che người khi trời hửng nắng , gió reo hạnh fúc mỗi khi anh thấy em cười, mây khóc thành mưa mỗi khi em rơi nước mắt .
Nhưng nếu như những lời ca là tưởng tượng, em ko buồn anh ko khóc củng ko đau, nước mắt dành cho hạnh fúc dc dài lâu, và nụ cười sẽ theo anh cùng em mãi .
Một bài hát dành tặng cho Yenniie , của 1 người lun mãi iu em là Shadiie .

Melody –ver 4 :
Đem tình iu của anh dành trong khúc ca đêm, cùng 1 chuyện tình bùn thật lòng anh viết . Mong rằng em sẽ iu nhìu hơn khi lắng nghe, lắng nghe lời ca ấy.

Nỗi Lòng Anh - Shady Stone
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nắm Giữ Từng Giọt Mưa - Shady Stone ft. Sói
» Chỉ Có Tôi Yêu Thôi - Shady Stone
» Nụ Cười Mang Lại Hạnh Phúc - Shady Stone ft. Mk714
» Canh Thu Mong Nho - Shady Stone
» Bài hát về anh - Shady