Ngày ngày tháng tháng như là trong mơ...
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Ngày ngày tháng tháng như là trong mơ...

Trang ChínhTrang Chính  Trang ChủTrang Chủ  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Nửa Vầng Trăng (Remix) - Đàm Vĩnh Hưng

Go down 
Tác giảThông điệp
Khách v
Khách viếng thăm

Nửa Vầng Trăng (Remix) - Đàm Vĩnh Hưng Empty
Bài gửiTiêu đề: Nửa Vầng Trăng (Remix) - Đàm Vĩnh Hưng   Nửa Vầng Trăng (Remix) - Đàm Vĩnh Hưng I_icon_minitime25/09/08, 11:05 pm

Nửa vầng trăng đơn côi trong đêm. Buồn nhớ ai trăng rơi trên song, cùng song nước trăng trôi lang thang đi tìm ngườI thương. Nửa vầng trăng em ơi phương xa, nửa nhớ mong anh đây ngóng chờ.Chờ em tớI vớI những nỗI nhớ cho trọn vầng trăng . NgườI ở đâu trăng anh lẻ loi; lỡ quên mau yêu thương ngày nào, vầng trăng héo úa vớI những nỗI nhớ cho tình vộI xa. Chỉ mình anh đêm nay cô đơn, ánh trăng non ai chia đôi vầng . Buồn vơi dẫu có đớn đau vẫn mang tình em . NgồI đây vớI trăng tàn lẻ loi , long anh nhớ em nơi cuốI trờI . Dù rằng em giờ đây phôi pha vui tình dục mớI ơi ờI ói . Một mình anh ôm long đớn đau , tìm em dướI ánh trăng cuốI tàn , long anh mong rằng em không quên ở nơi xa vắng em anh vẫn chờ

Nửa Vầng Trăng (Remix) - Đàm Vĩnh Hưng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ánh Trăng Trẻ Thơ - Thùy Chi ft. M4U và Những Người Bạn
» Ký Ức Một Tình Yêu [remix] - Kan & Ron
» Một Vòng Trái Đất (Remix) - Minh Hằng ft. Tim
» Ngồi Bên Em (Remix) - Phan Đinh Tùng
» Em Nhớ Anh Rất Nhiều (Remix) - Sơn Ca